चंद्रपुर

गोंडवाना विद्यापिठाच्या कबड्डी संघाच्या निवडीत सावळा गोंधळ

चंद्रपूर : गोंडवाना विद्यापिठाच्या कबड्डी संघाच्या निवडीत राष्ट्रीय स्तरावर खेळणार्‍या उत्कृष्ट खेळाडूंना डावलून सुमार दर्जाच्या खेळाडूची निवड करीत तसेच हित संबध जोपासून संघाची घोषणा विद्यापिठाने केल्याचा आरोप विविध स्तरावरून होत आहे.
याबाबत अनेक महाविद्यालयाच्या तक्रारी सुध्दा प्राप्त झाल्या आहे. कबड्डी संघात निवड केलेल्या खेळाडूंचा साधा कॅम्प सुध्दा लावलेला नाही. यावरून हेच सिध्द होत आहे की यामध्ये कुमकूवत खेळाडूंचा भरणा केल्याचे दिसून येत आहे. या संबंधात स्पोर्ट डॉयरेक्टरला प्राप्त झालेल्या तक्रारीला केराची टोपली दाखविली आहे. निवड समितीने निवड केलेल्या संघाकडून सुमार कामगीरी होण्याची भीती खेळ प्रेमींकडून केली जात आहे.
गोंडवाना विद्यापिठातील कबड्डी संघाची निवड समितीच्या सदस्यांच्या भुमिकेबाबत शंका व्यक्त करण्यात येत असून सुमार दर्जाच्या खेळाडूचा समावेश करुन उत्कृष्ट खेळाडूंना बाहेरचा रस्ता दाखवणार्‍या निवड समितीबाबत संताप व्यक्त करण्यात येत आहे. या कुमकूवत खेळाडूंचा भरणा करून काय सिध्द करणार आहे. हे सुध्दा कळायला मार्ग उरलेला नाही. या संघाची निवड हितसंबध जोपासून करण्यात आल्याचा आरोप सर्व स्तरातून होत होत आहे. सदर गैरप्रकाराची दखल घेण्याची मागणी अन्यायग्रस्त खेळाडूंनी केली आहे.

Share

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close